• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ốpla nhát ma! Tìm chồng thuần chủng 100% vì em cũng thế xx...

rhinky

Member

Tìm chồng cho bé Ốpla, nếu đẻ mẹ tròn con vuông thì chia cho bố 1 con. Pm: 0902 909 101 gặp Thắng.

alex nhan

Member
chào bạn . mình liên lạc vối bạn rồi và đây là hình Ken nhà mình nè . cũng được 1 năm 7 tháng rồi . đả từng phối 2 lần rồi . có gì bạn cứ liên lạc theo số mình gọi cho bạn hoặc nick chat là : ntn892003

Thu Huong

Member
mình cũng có dachshun đực nhưng mà giờ đâu phải mùa động đực của nó đâu mà phối giống vậy bạn ?

alex nhan

Member
mình cũng có dachshun đực nhưng mà giờ đâu phải mùa động đực của nó đâu mà phối giống vậy bạn ?
đôi khi không cần phải là mùa thì nó mới động đực đâu chị . vì chu kỳ động đực thì phụ thuộc một phần vào sinh lý riêng của mổi con nửa chị . cũng như theo tài liệu thì chó 6 tháng sẻ đông đực một lần . nhưng có con chỉ 4 hoặc 5 tháng là động đực lại rồi . :)

Thu Huong

Member

Một số hình ảnh của chó dachshun nhà mình nè, chó mẹ mới sinh con được 1 tuần rồi