• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn pomeraian trắng.

yeu cun

Member
Hai đàn trước đã có chủ mới hết,tiếp đến đàn thứ 3 có 1 em duy nhất cũng có chủ mới, còn đây đàn thứ 4 được hai em 1trai và 1 gái mình giữ lại nuôi.
hình mấy em nó đây ,mấy em nó sinh hôm 10/02

senato

Vietpet sponsor
Chúc mừng Hiếu nhé , đầu năm như vậy là có lộc vào nhà rồi nhé :-bd. Chúc 2 bé ăn no chóng lớn .

funyman

cho coimặt 2 em đi , em cún "đẹp chai con một" mua của anh bữa giờ về quậy như quỷ, ăn như hạm....bữa nào qua nhà anh coi 2 em mới này mới được, mẹ 2 em này là dì của em hôm bữa phải hông anh?

truongson1188

Phó ban chủ nhiệm offline Hà Nội
Hai đàn trước đã có chủ mới hết,tiếp đến đàn thứ 3 có 1 em duy nhất cũng có chủ mới, còn đây đàn thứ 4 được hai em 1trai và 1 gái mình giữ lại nuôi.
hình mấy em nó đây ,mấy em nó sinh hôm 10/02

ÔI, CÁC EM XINHH QUÁ TRỜI LUÔN. ƯỚC J MÌNH CÓ 1 EM ĐỂ BẾ ẴM VÀO LÒNG NHỈ.

yeu cun

Member
cho coimặt 2 em đi , em cún "đẹp chai con một" mua của anh bữa giờ về quậy như quỷ, ăn như hạm....bữa nào qua nhà anh coi 2 em mới này mới được, mẹ 2 em này là dì của em hôm bữa phải hông anh?
.
uhm đúng rồi. em nó phát triển tốt chứ em.hôm nào đến thì alo trước nhé.

Chúc mừng Hiếu nhé , đầu năm như vậy là có lộc vào nhà rồi nhé :-bd. Chúc 2 bé ăn no chóng lớn .
cảm ơn anh bảo con của jimmy hoặc kevin (em ko nhớ tên của em nào) nhà anh đấy.cảm ơn anh đã cho em lấy giống.2 em nó rất đẹp đến hôm nay có được 8 ngày thôi mà bò khắp nhà rất khỏe

chanoikhanh

tôi là thành viên mới .. rất mới chưa wen biết ai trong này nên cần AM hay ai wen biết nhìu cho xin 1 số địa chỉ thực sự uy tín để các mem mới iu thích chó như tôi có thể bắt đầu và bắt kịp với ACE trong dđ . Gữi lời chào thân ái tới tất cả mọi ng` .

zin zin

Member
đàn cún xjnh thật đấy :love struck: mình ở HN BẠN CÓ CHUYỂN RA NGOÀI NÀY KO >:D< nếu bán add njick yahoo mình nhá :love struck: onlin3star

senato

Vietpet sponsor
Mấy nhóc đến hôm nay thế nào rồi Hiếu ơi , up hinh mới cho ae xem đi .......

yeu cun

Member
Mấy nhóc đến hôm nay thế nào rồi Hiếu ơi , up hinh mới cho ae xem đi .......
phát triển rất tốt anh bảo ơi,giống bố nó quá trời luôn,đến hôm nay được 1 tháng rồi để chích ngừa mũi thứ nhất em chụp hình cho anh xem.