• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Địa điểm và thời gian Offline của CLB!

Darkstar

Vietpet sponsor
Câu Lạc Bộ Người yêu chó kéo xe Miền Bắc tổ chức Offline chính thức vào mỗi buổi sáng Chủ Nhật hằng tuần!
Vào lúc 9h sáng tại tượng đài Lenin!
Chúng tôi chỉ offline 1 tuần 1 lần duy nhất vào thời điểm này, mọi buổi offline khác không trực thuộc CLB!
Xin Trân Trọng Thông Báo!

Oscar86

Cho mình hỏi clb có off hàng tuần không. Vì chủ nhật vừa rồi, 2 vợ chồng hí hừng cho em sam ra off thì chẳng thấy 1 ai =((. Bọn mình ra lúc 10g, hay lúc đấy các bạn đã off xong rồi:-ss:-ss

Cho mình hỏi clb có off hàng tuần không. Vì chủ nhật vừa rồi, 2 vợ chồng hí hừng cho em sam ra off thì chẳng thấy 1 ai =((. Bọn mình ra lúc 10g, hay lúc đấy các bạn đã off xong rồi:-ss:-ss
tuần trc do trời lạnh + hội toàn chó con là chủ yếu nên k cho chó ra bạn ạ, hẹn bạn CN tuần này nhé :D

Oscar86

trởi, mình tưởng giống chó kéo xe chuyên ở vùng siberi, tuyết rơi đầy còn chịu đc.....về vn dù có bị lai tạp đi cho phù hợp với khí hậu vn thì cũng không đến mức không chịu được thời tiết 20 độ C chứ....nhà mình cũng nuôi 1 em sam có 3 tháng thôi, tuần trc cho em í ra đấy, chạy loăng quăng cả buổi phấn khích lắm, có thấy rét đâu nhỉ:):)

trởi, mình tưởng giống chó kéo xe chuyên ở vùng siberi, tuyết rơi đầy còn chịu đc.....về vn dù có bị lai tạp đi cho phù hợp với khí hậu vn thì cũng không đến mức không chịu được thời tiết 20 độ C chứ....nhà mình cũng nuôi 1 em sam có 3 tháng thôi, tuần trc cho em í ra đấy, chạy loăng quăng cả buổi phấn khích lắm, có thấy rét đâu nhỉ:):)
sợ chó ốm là 1 phần chứ chủ lười là phần chính ạ =))))))

ZEN Husky

Member
Để phong trào lên cao,mong rằng sau mỗi buổi off các Pác cho mấy k ảnh để mọi người cùng binh loạn, chem gió cho vui ...

nam08

Member
rình 2 tuần rồi, hôm thì tới sớm quá, hôm thì phải về sớm == chưa kịp nói chuyện với mọi người hiu hiu
:-o:-o:-o

Darkstar

Vietpet sponsor
Mọi người vẫn ra đều sáng CN hằng tuần! Việc chụp ảnh thì thông thường các anh chị em sẽ post, lần tới sẽ chú ý và post cho mọi người nhé!

tom992010

Member
hello! mình là thành viên mới kết nạp ,chủ topic cho mình hỏi ,họp mặt sáng CN vào mấy h ,để mình ra chém gió ,học hỏi kinh nghiệm với, thank nhìu..!:-h

mo@ngu

Member
Ước gì mình đc ở hà nội....tuy hem có chó nhưng ra đc sờ ké mấy e chó của các a chị cũng thích r :(

Kuzkuzz

Caác bác cho e hỏi mai mn có off k ạ? R rất m' tham gia w mn. Em mới nuôi chó m' học hỏi kn ạ

letuglam

Member
ối dời ơi từ nhà e lên đây thì hơi xa mà xe số thì khó tải con chó lên ghê = ))) thôi cứ 1 chó 1 chủ đi tập gần nhà vậy :( buồn ghê

nikeboy

Tuyệt quá . Cho mình tham gia với
Cuối tuần mình sẽ thu xếp cho em Sam nhà mình ra :D

chucka88

Member
Mình có con alaska Phi Hổ (ủn) với con pona 3 tháng tuổi, mình có thể tham gia câu lạc bộ được không?